ผู้เขียน หัวข้อ: ใครลองซับอลังการ 8 นิ้วแล้วบ้าง  (อ่าน 4814 ครั้ง)

tung054

• Newbie
  • *
ใครลองซับอลังการ 8 นิ้วแล้วบ้าง
« เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2009, 01:28:58 PM »
ใครลองซับอลังการ 8 นิ้วแล้วบ้างครับ ความดังและคุณภาพ เป็นไงบ้างครับ แล้วใช้แอมป์อะไรขับครับ
ขอบคุณครับ

p-nas

• บุคคลทั่วไป
Re: ใครลองซับอลังการ 8 นิ้วแล้วบ้าง
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 04, 2009, 08:38:17 AM »
มีเพื่อนสมาชิกท่านใด  ได้ลองซับอลังการ รุ่นสนั่นบาง แล้วบ้างครับ.....
ไม่ทราบผลเป็นอย่างไร  ขอทราบผลคอมเม้นท์บ้างนะครับ.....
และอยากทราบขนาดของดอก  ขนาดเจาะและความสูงจากท้ายดอกถึงแม่เหล็ก
รวมถึงค่า คิว ด้วยครับจะทำตู้รอไว้ก่อนนะครับ  ยังไม่ได้ของครับที่ร้านของหมด
รอประมาณอาทิตย์กว่าๆครับ  รบกวนครับใครมีบอกกล่าวหน่อยนะครับ.. :) :) :)

ชื่อไทย  แบรนด์ไทย  ใครๆก็อยากได้  สินค้าอลังการ..... ;D ;D ;D ;D ;D