ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดมีสูตรตู้ band pass 3 ห้อง ขนาด 12 นิ้วบ้าง  (อ่าน 1351 ครั้ง)

subun

• Newbie
  • *
  พอดีซื้อ sub ขนาด 12 นิ้ว มาจากงานที่ BITEC 1 คู่ (ราคาไม่แพง เลยไม่มีสูตรมาให้)ไอ้รถที่โชว์เค้าใช้ ตู้ BAND PASS 3 ห้อง(รถเก๋ง) ผมชอบเสียงมันครับแต่พอถาม เค้าให้เอารถไปที่ร้าน เค้าบอกว่าเป็นสูตรพิเศษ(แต่ผมดูแล้วก็ไม่น่ามีอะไรที่มากกว่า BAND PASS 3 ห้อง) พอไปที่ร้านจริงๆเค้าเคาะราคาตู้ให้ผมแรงมากครับ เลยแกล้งบอกว่ากลับไปปรึกษาเพื่อนก่อน.....ตอนนี้ผมเลยมีแต่ลำโพงจึงมารบกวนท่านทั้งหลายหน่อยครับ
                                                                                    ขอบคุณครับ